Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Bài gửi sau cùng keke
Bài gửingười gửithời gian
[�] программы для компьютра Sat Jul 30, 2011 3:35 am
[�] x-Hack hack you Fri Jul 29, 2011 1:00 am
[�] ae nam chem dau hjt' roai` ra day bao' danh koi Tue Mar 17, 2009 8:55 pm
[�] nỗi kinh hoàng của con trai Tue Mar 17, 2009 11:28 am
[�] Entry Hay Nờ Mon Mar 16, 2009 8:06 pm
[�] chymlua xin được ra mắt các anh em forum ^^ Mon Mar 16, 2009 6:12 pm
[�] Thế mới gọi là nhảy chứ Mon Mar 16, 2009 9:17 am
[�] Đẳng cấp cao của hip hop Mon Mar 16, 2009 9:13 am
[�] BiLaDen Hát Hip Hop(Chết Cười) Mon Mar 16, 2009 9:08 am
[�] Black Dance Nhạc Cực Hót Mon Mar 16, 2009 9:04 am

Gửi bài mới Trả lời chủ đề này
Entry Hay Nờ Top_left
Entry Hay Nờ
Entry Hay Nờ Top_end Entry Hay Nờ Collapse_tcat
Entry Hay Nờ I_icon_minitimeSun Mar 08, 2009 10:51 am

Entry Hay Nờ Bgavatar_01 Entry Hay Nờ Bgavatar_02 Entry Hay Nờ Bgavatar_03
Entry Hay Nờ Bgavatar_04 NhócGiang Entry Hay Nờ Bgavatar_06
Entry Hay Nờ Bgavatar_07 Entry Hay Nờ Bgavatar_08 Entry Hay Nờ Bgavatar_09

NhócGiang
Admin
Status:
Admin
Nam
Thông Tin Cá Nhân
Bài gửiTiêu đề: Entry Hay Nờ
ở nơi ấy ...cậu có
nhớ mình không...????..

Hôm nay sau bao nhiêu ngày nắng , trời lại trở lạnh. Lạnh qua , lạnh thật đấy, mình lạnh vì gió lùa cửa sổ, nhưng lạnh hơn vì không có cậu ở bên. Mình mới chuyển ra ngồi cạnh cửa sổ, ngồi cửa sổ nhìn ra ..gió thổi mạnh-->cuốn lá bay, buồn quá nhớ quá. Không biết ở nơi ấy, chỗ ngồi ấy .....ngôi trường thân thương ấy , có lá bay không , có ai buồn không??.....
Tan trường đạp xe về nhà , chiều êm ả quá, gió thổi quét mặt hồ gợn sóng.....gió thổi làm tóc tớ bay, gió thổi lám tớ lạnh , gió thổi tớ nhớ cậu. Hồ đẹp thật, nếu cậu nhìn thấy nó liệu cậu có nhớ tới tớ không...............?
Mùa này gốc cây Xoài ấy phủ kín toàn hoa. Hôm nay tớ dừng lại , hương hoa xộc vào mũi tớ --> sao thoải mái thế, sao thân thương thế!!..Nó nhẹ nhàng quá ..mà gió cũng nhẹ nhàng ..nhẹ nhàng cuốn hoa bay...bám nhẹ vào tóc tớ. Tớ không muốn về, muôn mãi thế này. GIÁ MA` THỜI GIAN ĐỪNG TRÔI THÌ TỐT BIÊT MẤY...!!
Sau này , nêú chúng mình vô tình găp lại nhau, thì tớ sẽ kêu lên vì sung sướng , vì hạnh phúc , Tớ chẳng cần no cậu như thế nào, có thay đổi nhiều không, có giống những điều tớ hi vọng không........Cũng chả cần fải để ý cậu cao hay thấp, đẹp hay xấu......Vì tớ , tớ quý cậu đâu fải vì cái đó đúng không??....và cậu cũng sẽ như vậy với tớ nhớ !!!
Từ bây giờ, cho dù có thế nào đi chăng nữa mình cũng sẽ cố cười ....cười vì biết đâu đó trên trái đất này cũng có 1 người đang cười vi mình....
Mình sẽ không khóc nữa, không khóc vì mình , không khóc vì tất cả .....và vì một người nữa.......

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Entry Hay Nờ Blc Entry Hay Nờ Brc

Entry Hay Nờ Top_left
Entry Hay Nờ
Entry Hay Nờ Top_end Entry Hay Nờ Collapse_tcat
Entry Hay Nờ I_icon_minitimeMon Mar 16, 2009 8:06 pm

Entry Hay Nờ Bgavatar_01 Entry Hay Nờ Bgavatar_02 Entry Hay Nờ Bgavatar_03
Entry Hay Nờ Bgavatar_04 Entry Hay Nờ Bgavatar_06
Entry Hay Nờ Bgavatar_07 Entry Hay Nờ Bgavatar_08 Entry Hay Nờ Bgavatar_09

nh0k_handsome
Status:
Nữ
Thông Tin Cá Nhân
Bài gửiTiêu đề: Re: Entry Hay Nờ
NhócGiang đã viết:
ở nơi ấy ...cậu có
nhớ mình không...????..

Hôm nay sau bao nhiêu ngày nắng , trời lại trở lạnh. Lạnh qua , lạnh thật đấy, mình lạnh vì gió lùa cửa sổ, nhưng lạnh hơn vì không có cậu ở bên. Mình mới chuyển ra ngồi cạnh cửa sổ, ngồi cửa sổ nhìn ra ..gió thổi mạnh-->cuốn lá bay, buồn quá nhớ quá. Không biết ở nơi ấy, chỗ ngồi ấy .....ngôi trường thân thương ấy , có lá bay không , có ai buồn không??.....
Tan trường đạp xe về nhà , chiều êm ả quá, gió thổi quét mặt hồ gợn sóng.....gió thổi làm tóc tớ bay, gió thổi lám tớ lạnh , gió thổi tớ nhớ cậu. Hồ đẹp thật, nếu cậu nhìn thấy nó liệu cậu có nhớ tới tớ không...............?
Mùa này gốc cây Xoài ấy phủ kín toàn hoa. Hôm nay tớ dừng lại , hương hoa xộc vào mũi tớ --> sao thoải mái thế, sao thân thương thế!!..Nó nhẹ nhàng quá ..mà gió cũng nhẹ nhàng ..nhẹ nhàng cuốn hoa bay...bám nhẹ vào tóc tớ. Tớ không muốn về, muôn mãi thế này. GIÁ MA` THỜI GIAN ĐỪNG TRÔI THÌ TỐT BIÊT MẤY...!!
Sau này , nêú chúng mình vô tình găp lại nhau, thì tớ sẽ kêu lên vì sung sướng , vì hạnh phúc , Tớ chẳng cần no cậu như thế nào, có thay đổi nhiều không, có giống những điều tớ hi vọng không........Cũng chả cần fải để ý cậu cao hay thấp, đẹp hay xấu......Vì tớ , tớ quý cậu đâu fải vì cái đó đúng không??....và cậu cũng sẽ như vậy với tớ nhớ !!!
Từ bây giờ, cho dù có thế nào đi chăng nữa mình cũng sẽ cố cười ....cười vì biết đâu đó trên trái đất này cũng có 1 người đang cười vi mình....
Mình sẽ không khóc nữa, không khóc vì mình , không khóc vì tất cả .....và vì một người nữa.......

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Entry Hay Nờ Blc Entry Hay Nờ Brc

Entry Hay NờXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài